ಟೊಯೋಟಾ ಕಿರ್ಲೋಸ್ಕರ್ ಮೋಟಾರ್ ನ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹ್ಯಾಚ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಬಿಡುಗಡೆ

ಟೆಕ್-ಸ್ಯಾವಿ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಡೆರಹಿತ ಅದ್ಭುತ ಆಯ್ಕೆ
ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಟೊಯೋಟಾದ ಅತ್ಯಂತ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಭಾರತದಾದ್ಯಂತರ ರೂ. 6,39,000 ಎಕ್ಸ್ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ

ಟೊಯೋಟಾ ಹೋಮ್ ಗ್ರೋನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ
• ಸಂಪರ್ಕಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು, ಸೇವೆ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯವರ್ಧಿತ ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಲಾದ ಒಂದು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
• ಟೊಯೋಟಾ ಐ-ಕನೆಕ್ಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ಮತ್ತು ಆದೇಶ ಮಾಡಿ
• ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವಾಚ್ ಮೂಲಕ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
• 45 ಪ್ಲಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ
ಸುಧಾರಿತ ಅನುಕೂಲಕರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
• ಲೋಡ್ ಡ್ ವಿತ್ ಹೆಡ್-ಅಪ್ ಡಿಸ್ ಪ್ಲೇ (ಎಚ್ ಯುಡಿ), ಹೇ ಟೊಯೋಟಾ ವಾಯ್ಸ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್, ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತ ಚಾಲನಾ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ 360 ಡಿಗ್ರಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ
• ಸಂಪೂರ್ಣ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು 9-ಇಂಚಿನ ಹೊಸ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ಲೇಕಾಸ್ಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತ ಅನುಭವ, ಇದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ತಡೆರಹಿತವಾಗಿ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ- ಆಪಲ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
• ನವೀಕರಿಸಿದ ಸುರಕ್ಷತಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು: ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ ಫೋರ್ಸ್ ನೊಂದಿಗೆ 6 ಏರ್ ಬ್ಯಾಗ್ ಗಳು, ಆಂಟಿಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಂ (ಎಬಿಎಸ್)
• ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್(ಇಬಿಡಿ), ವಾಹನ ಸ್ಥಿರತೆ ನಿಯಂತ್ರಣ(ವಿಎಸ್ ಸಿ), ಐಎಸ್ ಒಫಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ನಿಯಂತ್ರಣ ,ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ (TECT) ಬಾಡಿ.
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
• 22+ಕಿ.ಮೀ.ಪಿ.ಎಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಐಡಲ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್-ಸ್ಟಾಪ್ ಫಂಕ್ಷನ್ ನೊಂದಿಗೆ 1197 ಸಿಸಿ ಎಂಜಿನ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಸುಧಾರಿತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಇಂಧನ-ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಕೆ-ಸೀರೀಸ್ ಎಂಜಿನ್
• ಅಥವಾ ಮ್ಯಾನುಯಲ್ (MT) ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಸರಣ (AMT) ಎರಡರಲ್ಲೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ.
• ಅತ್ಯಾಕರ್ಷಕ ಬಾಹ್ಯ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್: ಟೊಯೋಟಾ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಫ್ರಂಟ್ ಗ್ರಿಲ್, ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಫ್ರಂಟ್ ಬಂಪರ್ ಮತ್ತು ಅಲಾಯ್ ವಿನ್ಯಾಸ
• ಐದು ರೋಮಾಂಚಕ ಬಾಹ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳು: ಸ್ಪೋರ್ಟಿಂಗ್ ರೆಡ್ (ನ್ಯೂ), ಗೇಮಿಂಗ್ ಗ್ರೇ (ನ್ಯೂ), ಆಕರ್ಷಕ ಸಿಲ್ವರ್ (ನ್ಯೂ), ಇನ್ಸ್ಟಾ ಬ್ಲೂ, ಕೆಫೆ ವೈಟ್
ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು
• ತ್ವರಿತ ಆನ್ ಲೈನ್ ಸಾಲದ ಅನುಮೋದನೆ, ಯು-ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ವಿನಿಮಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಮತ್ತು 5 ವರ್ಷ/220,000 ಕಿ.ಮೀ.ಗಳ ವಾರಂಟಿ ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಆಯ್ಕೆ
• ಬುಕಿಂಗ್ ಗಳನ್ನು ಆನ್ ಲೈನ್ (@www.toyotabharat.com) ಮತ್ತು ಹತ್ತಿರದ ಟೊಯೋಟಾ ಡೀಲರ್ ಶಿಪ್ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಇರಿಸಬಹುದು
• ಬುಕಿಂಗ್ ಮೊತ್ತವನ್ನು ರೂ. 11,000/- ಕ್ಕೆ ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ
• ಡೀಲರ್ ಶಿಪ್ ನ ಸ್ಥಳ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ, ವಾಹನ ಡೆಲಿವರಿ ಕಳೆದ ವಾರ ಮಾರ್ಚ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿವೆ;

ರಾಮನಗರ : ಟೊಯೋಟಾ ಕಿರ್ಲೋಸ್ಕರ್ ಮೋಟಾರ್ (ಟಿಕೆಎಂ) ಇಂದು ಹ್ಯಾಚ್ ಬ್ಯಾಕ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅತ್ಯಂತ ರೋಮಾಂಚಕ ಮತ್ತು ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಟೊಯೋಟಾದ ಅತ್ಯಂತ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಕೊಡುಗೆ, ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೈಗೆಟುಕುವ ವೇರಿಯಂಟ್ ಗಳು, ಸುಧಾರಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು, ಡೈನಾಮಿಕ್ ಲುಕ್, ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದೊಂದಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ, ಇದು ಸೆಗ್ಮೆಂಟ್ ನ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮೌಲ್ಯ ಪ್ರತಿಪಾದನೆಯಾಗಿದೆ.

ಟೊಯೋಟಾ ಕಿರ್ಲೋಸ್ಕರ್ ಮೋಟಾರ್ (ಟಿಕೆಎಂ) ಸೇಲ್ಸ್ & ಕಸ್ಟಮರ್ ಸರ್ವೀಸ್ ನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ – ಶ್ರೀ ತದಾಶಿ ಅಸಾಜುಮಾ, ಮತ್ತು ಟಿಕೆಎಂನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ವ್ಯೂಹಾತ್ಮಕ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ನ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀ ಅತುಲ್ ಸೂದ್ ಅವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಡೆದ ವರ್ಚುವಲ್ ಈವೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹ್ಯಾಚ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಸುಧಾರಿತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಟೊಯೋಟಾ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಫ್ರಂಟ್ ಫಾಸಿಯಾಗಳ ತಂಪಾದ ಏಕೀಕರಣ, ಟೊಯೋಟಾ ಎಂಜಿನಿಯರ್ ಗಳು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಸುಧಾರಿತ ಸಂಪರ್ಕಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ, ಟೊಯೋಟಾ ಐ-ಕನೆಕ್ಟ್- ಸಂಪರ್ಕಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಒಂದು ನಿಲುಗಡೆ ಪರಿಹಾರದೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, ಸೇವೆಗಳು ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯವರ್ಧಿತ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಆಧುನಿಕ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ-ಪರಿಣತ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸಮಕಾಲೀನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅನುಕೂಲವನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದು, ಹೆಡ್-ಅಪ್ ಡಿಸ್ ಪ್ಲೇ, 360-ಡಿಗ್ರಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು 9-ಇಂಚಿನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ಲೇ ಕಾಸ್ಟ್ ನಂತಹ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳು, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ (ಆಪಲ್ & ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್) ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಹುಡ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಆದರೆ ಇಂಧನ-ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ‘ಕೆ-ಸೀರೀಸ್ ಎಂಜಿನ್’ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಮಿಷನ್ (ಎಂಟಿ) ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಸರಣ (ಎಎಂಟಿ) ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಚಾಲನಾ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಲು 66 ಕೆಡಬ್ಲ್ಯೂ (89 ಪಿಎಸ್) ವಿದ್ಯುತ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಗ್ಲಾಂಜಾದ ಎಂಜಿನ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು 1197 ಸಿಸಿ ಆಗಿದೆ. ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸಾಲಿಗೆ ಎರಡು ಹೊಸ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಶ್ರೇಣಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗುವುದು – ಇ (ನ್ಯೂ), ಎಸ್ (ನ್ಯೂ), ಜಿ, ವಿ.

ಟೊಯೋಟಾಗೆ ಸುರಕ್ಷತೆಯು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ 6 ಏರ್ ಬ್ಯಾಗ್ ಗಳು, ಇಬಿ, ವಿಎಸ್ ಸಿ, ಐಎಸ್ಒ ಫಿಕ್ಸ್, ಟಿಇಸಿಟಿ ಬಾಡಿ ಮತ್ತು ಹಿಲ್ ಹೋಲ್ಡ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಸುಧಾರಿತ ಸುರಕ್ಷತಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಸೆಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಹೊರಾಂಗಣದಲ್ಲಿ, ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಟೊಯೋಟಾ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಫ್ರಂಟ್ ಗ್ರಿಲ್, ಕಾರ್ಬನ್ ಫೈಬರ್ ಅಂಶಗಳು ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಫ್ರಂಟ್ ಬಂಪರ್ ಮತ್ತು 16-ಇಂಚಿನ ಸ್ಲೀಕ್ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ಸ್ , ಎಲ್ಇಡಿ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ ಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ ಇಡಿ ಫಾಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ 5 ರೋಮಾಂಚಕ ಬಾಹ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ- ಸ್ಪೋರ್ಟಿಂಗ್ ರೆಡ್ (ಹೊಸ), ಗೇಮಿಂಗ್ ಗ್ರೇ (ಹೊಸ), ಇಂಪ್ರೆಮಿಂಗ್ ಸಿಲ್ವರ್ (ಹೊಸ), ಇನ್ಸ್ಟಾ ಬ್ಲೂ, ಕೆಫೆ ವೈಟ್. ಒಳಾಂಗಣವನ್ನು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಕ್ಲಾಸಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪ್ರೂಸ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ ಕೂಲ್ ಭಾಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಟೊಯೋಟಾದ ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿರುವ ಟಿಕೆಎಂನ ಸೇಲ್ಸ್ & ಕಸ್ಟಮರ್ ಸರ್ವೀಸ್ ನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀ ತದಾಶಿ ಅಸಾಜುಮಾ ಅವರು, “ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ. ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾದೊಂದಿಗೆ, ಈ ಹೊಸ ಕಾರನ್ನು ಉತ್ತಮ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಬ್ರಾಂಡ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲು ನಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಟೊಯೋಟಾದ ವಿನ್ಯಾಸಕರು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಟೊಯೋಟಾದ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೋರ್ಟಿನೆಸ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಸ್ಟೈಲಿಶ್, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ತುಂಬಿದ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಆರಾಮದಾಯಕ ಕಾರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ. ಹೊಸ ಗ್ಲಾಂಜಾದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಸುಧಾರಿತ ಸಂಪರ್ಕಿತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಟೊಯೋಟಾದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ-ಟೊಯೋಟಾ ಐ-ಕನೆಕ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದನ್ನು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವಾಚ್ ಮೂಲಕ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ 45 ಪ್ಲಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಅದ್ಭುತಗೊಳಿಸುವುದು, ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಡೀಲರ್ ಶಿಪ್ ಗಳಲ್ಲಿ ‘ಹಾರ್ಟ್ ಟಚಿಂಗ್ ಗೆಸ್ಟ್ ಎಕ್ಸ್ ಪೀರಿಯನ್ಸ್’. ಹೊಸ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಟೊಯೋಟಾದ ಗುಣಮಟ್ಟ ಮತ್ತು ಸೇವೆಯ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಸಂತೋಷದ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಮೂಹಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಹೀಗಾಗಿ “ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸಾಮೂಹಿಕ ಸಂತೋಷವನ್ನು” ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರಾಟಜಿ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಮಾತನಾಡಿದ ಟಿಕೆಎಂನ ಎವಿಪಿ, ಸೇಲ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಸ್ಟ್ರಾಟೆಜಿಕ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ನ ಶ್ರೀ ಅತುಲ್ ಸೂದ್ ಅವರು “ಟಿಕೆಎಂನಲ್ಲಿ, ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸುವತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಹೀಗೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಟೊಯೋಟಾ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಸೆಳೆಯುವುದು ನಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿದೆ, ಹೀಗಾಗಿ ಮೌಲ್ಯ ಮತ್ತು ಶೈಲಿ ಎರಡನ್ನೂ ಬಯಸುವ ಸಹಸ್ರಮಾನದ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ದ ಬಿಡುಗಡೆಯು ಆ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮಾರಾಟದ ನಂತರದ ಸೇವೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಟೊಯೋಟಾವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಮತ್ತು ಅನುಭವಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ. ಟೊಯೋಟಾ ಸೇವಾ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ಜಾಗತಿಕ ಮಾನದಂಡಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ಉದ್ಯಮ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಲು ನಾವು ಸಂತೋಷ ಪಡುತ್ತೇವೆ. ಉನ್ನತ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸೇವೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಕಾರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಕಾಳಜಿಯಿಂದ ಮತ್ತು ಸಮಯೋಚಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದರು.

ರೋಮಾಂಚಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಶ್ರೇಣಿಯ ಜೊತೆಗೆ, ಟೊಯೋಟಾದ ಲಾಯದಿಂದ ಹೊಸ ಹ್ಯಾಚ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಸಹ ಕೈಗೆಟುಕುವ ನಿರ್ವಹಣಾ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾದ ಒಳಾಂಗಣವನ್ನು ಟೊಯೋಟಾ ನೀಡುವ ಬೆಸ್ಪೋಕ್ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಕಾರು ಕ್ಲಾಸಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಇಂಟೀರಿಯರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ವೈಡ್ ಲೆಗ್ ರೂಮ್ ಮತ್ತು ಹೆಡ್ ರೂಮ್, ಟಿಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್, ಪುಶ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್-ಮೌಂಟೆಡ್ ಆಡಿಯೋ ಕಂಟ್ರೋಲ್, ಫೂಟ್ ವೆಲ್ ಮತ್ತು ಸೌಜನ್ಯ ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್, 9 ಇಂಚು ಹೊಸ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ಲೇಕಾಸ್ಟ್, ಆಟೋ ಇಸಿ ಐಆರ್ ವಿಎಂ, ಕ್ರೂಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್, ರಿಯರ್ ಎಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್, ಯುವಿ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಟ್ ಗ್ಲಾಸ್, ಯುಎಸ್ ಬಿ ರಿಯರ್ ಮತ್ತು ಆಟೋ ಎಸಿ; ಎಲ್ಲಾ ಸಂಯೋಜಿಸಿ ಉತ್ತಮ ಆರಾಮ ಮತ್ತು ಅನುಕೂಲತೆಯೊಂದಿಗೆ ರೋಮಾಂಚಕ ಸವಾರಿಯನ್ನು ಇದು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ವನ್ನು 3 ವರ್ಷ/100,000 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಗಳ ವಾರಂಟಿ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರ ತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು 5 ವರ್ಷ/220, 000 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಗಳವರೆಗೆ ವಿಸ್ತೃತ ವಾರಂಟಿಯ ಆಯ್ಕೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಟೊಯೋಟಾ ಅನುಭವದೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಕೆಲವೇ ಕ್ಲಿಕ್ ಗಳ ಮೂಲಕ ಸರ್ವೀಸ್ ಅಪಾಯಿಂಟ್ ಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವುದು ಮತ್ತು 24* 7 ರೋಟ್ ಸೈಟ್ ಅಸಿಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಕೇವಲ 60 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕ ಸೇವೆಯ ಅನುಕೂಲತೆಯನ್ನು ಪಡೆಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಒಟ್ಟು ವೆಚ್ಚ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಲಾದ ಅನೇಕ ಕೊಡುಗೆಗಳಂತಹ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ಡ್ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಟೊಯೋಟಾ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಸರ್ವೀಸಸ್ (ಟಿಎಫ್ ಎಸ್) ಜೊತೆಗೆ, ಕಂಪನಿಯು ಭಾರತದ ಅಪಾರ ಸಂಖ್ಯೆಯ ನಗರಗಳು ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಣಗಳ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಬಡ್ಡಿ ದರದಲ್ಲಿ ಸುಲಭ ಹಣಕಾಸು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಹಲವಾರು ಹಣಕಾಸು ಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಅದೇ ರೀತಿ, ಟೊಯೋಟಾ ಯು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ನವೀಕರಿಸುವ ಮತ್ತು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ, ಖರೀದಿದಾರರು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ, ಪಾರದರ್ಶಕ ಮತ್ತು ಬಳಸಿದ ಕಾರುಗಳ ಸುಲಭ ಖರೀದಿ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸ್ಟಾಪ್ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾವನ್ನು ಟೊಯೋಟಾ ವರ್ಚುವಲ್ ಶೋರೂಮ್ ಮೂಲಕ ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಆರಾಮದಿಂದ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಗ್ರಾಹಕರು ನಿರಾಯಾಸವಾಗಿ 360 ಡಿಗ್ರಿ ಬಾಹ್ಯ ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವೇರಿಯಂಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು, ಅದರ ಪ್ರಮುಖ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವೇರಿಯಂಟ್-ವೈಸ್ ಹೋಲಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದು ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಇ-ಬುಕ್ ಮಾಡಲು ಸಹ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಟೊಯೋಟಾ ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾಗಾಗಿ ಬುಕಿಂಗ್ ಗಳು 9 ಮಾರ್ಚ್ 2022 ರಿಂದ ರೂ. 11,000 ಮೊತ್ತದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿವೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಬುಕಿಂಗ್ ಗಳನ್ನು www.toyotabharat.com ಆನ್ ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದು ಅಥವಾ ತಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಟೊಯೋಟಾ ಡೀಲರ್ ಶಿಪ್ ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ, ಗ್ರಾಹಕರು www.toyotabharat.com ಲಾಗ್ ಆನ್ ಮಾಡಬಹುದು.

ಕೂಲ್ ನ್ಯೂ ಗ್ಲಾಂಜಾವನ್ನು 276 ನಗರಗಳಲ್ಲಿ (278 ಸೇಲ್ಸ್ ಮತ್ತು 343 ಸರ್ವೀಸ್ ಸೆಂಟರ್ / ಟಚ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಸ್) ನಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಡೀಲರ್ ಶಿಪ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಪಡೆಯಬಹುದು.

Variants MT AMT
Toyota Glanza E Rs. 6,39,000 –
Toyota Glanza S Rs. 7,29,000 Rs. 7,79,000
Toyota Glanza G Rs. 8,24,000 Rs. 8,74,000
Toyota Glanza V Rs. 9,19,000 Rs. 9,69,000
*above prices are ex-showroom and ap

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *