ಸೀಗ್ರಾಮ್‍ನ 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ಟ್ರೀ ಪ್ಲಾಂಟೇಶನ್‍ಗೆ ಮೀಸಲಾಗಿರುವ ಭಾರತದ ಮೊದಲ NFT ಯ ಪ್ರಾರಂಭದೊಂದಿಗೆ ‘ಈಗ ನಾಳೆಗೆ ಧನಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ

• 22ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2022 ರಂದು ಭೂಮಿಯ ದಿನದಂದು 13 ಪರಿಸರ-ವಿಷಯದ NFT ಗಳ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದೆ
• ಎಲ್ಲಾ 13 NFTಗಳು ಪರಿಚಯಗೊಂಡ 10 ನಿಮಿಷಗಳೊಳಗೆ ಮಾರಾಟವಾದವು
• NFT ಮಾರಾಟದಿಂದ ಬರುವ ಲಾಭಗಳು AROH ಫೌಂಡೇಶನ್‍ಗೆ ಹೋಗುತ್ತವೆ
• AROH ಫೌಂಡೇಶನ್ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ‘ಪ್ಲೇ ಫಾರ್ ಎ ಕಾಸ್’ ಪ್ಲಾಟ್‍ಫಾರ್ಮ್‍ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಮರಗಳನ್ನು ನೆಡುವುದಾಗಿ 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಬೆಂಗಳೂರು : ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಸೀಗ್ರಾಮ್‍ನ 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ‘ಪ್ಲೇ ಫಾರ್ ಎ ಕಾಸ್’ ಪ್ಲಾಟ್‍ಫಾರ್ಮ್ ಸಮಾಜದ ಮೇಲೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವಲ್ಲಿ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಆ ಮೂಲಕ ‘ಬಿ ರಿಮೆಂಬರ್ಡ್ ಫಾರ್ ಗುಡ್’ ಎಂಬ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‍ನ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರತಿಪಾದನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಜೀವಂತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವರ್ಷAROH ಫೌಂಡೇಶನ್ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ನ ‘ಪ್ಲೇ ಫಾರ್ ಎ ಕಾಸ್’ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಮರಗಳನ್ನು ನೆಡಲು ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹಸಿರು ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡಿದೆ. ಏಪ್ರಿಲ್ 22 ರ ಭೂಮಿಯ ದಿನದಂದು 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ಈ ಮಹತ್ವದ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ಭವಿಷ್ಯದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ‘ನೌ ಫಂಡಿಂಗ್ ಟುಮಾರೊ’ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಟ್ರೀ ಪ್ಲಾಂಟೇಶನ್‍ಗೆ ಮೀಸಲಾಗಿರುವ ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಪರಿಸರ-ವಿಷಯದ NFT ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ.

‘ಪರಿಸರ ಸಂರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಟ್ರೀ ಪ್ಲಾಂಟೇಶನ್’ ವಿಷಯದ 13 ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ NFT ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಈ ವರ್ಷ ಅಭಿಯಾನದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು 22 ಎಪ್ರಿಲ್ 2022 ರಿಂದ https://ngagen.com/100pipers ನಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ 13 NFTಗಳು ಪರಿಚಯಗೊಂಡ 10 ನಿಮಿಷಗಳೊಳಗೆ ಮಾರಾಟವಾದವು.

NFT ಮಾರಾಟದಿಂದ ಬರುವ ಎಲ್ಲಾ ವರಮಾನವನ್ನು AROH ಫೌಂಡೇಶನ್‍ಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ ಟ್ರೀ ಪ್ಲಾಂಟೇಶನ್ ಉಪಕ್ರಮದ ಒಂದು ಭಾಗಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮರ ನೆಡುವಿಕೆ(ಟ್ರೀ ಪ್ಲಾಂಟೇಶನ್) ಅಗತ್ಯದ ಕುರಿತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಚಾರವನ್ನೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಮರಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಲೂ ಕೂಡ ಎನ್‍ಎಫ್‍ಟಿ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಸಿಟಿಒ-ಚೀಫ್‍ಟ್ರೀ ಆಫಿಸರ್ಸ್‍ಗಳಾಗಲು ಅದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಕರೆ ನೀಡಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಶೇಷ ಎನ್‍ಎಫ್‍ಟಿಗೆ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ 10 ಮರಗಳನ್ನು ನೆಡಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ರೀತಿ, ಪ್ರತಿ ಅಪರೂಪದ ಎನ್‍ಎಫ್‍ಟಿಗೆ 2 ಮರಗಳನ್ನು ನೆಡಲಿದೆ.

ಈ ಉಪಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಉತ್ಸುಕತೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾ, ಪೆರ್ನೋಡ್ ರಿಕಾರ್ಡ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಮುಖ್ಯ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮೊಹಿಂದ್ರಾ ಹೇಳಿದರು, “ಸೀಗ್ರಾಮ್‍ನ 100 ಪೈಪರ್ಸ್, ಚಿಂತನೆ ಮತ್ತು ನಾವೀನ್ಯತೆಯ ನಾಯಕತ್ವದ ಮೇಲೆ ವಿಶ್ವಸಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ಲೇ ಫಾರ್ ಎ ಕಾಸ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಈವೆಂಟ್‍ಗಳು – `ಒಳ್ಳೆಯದಕ್ಕಾಗಿ ನೆನಪಿನಲ್ಲಿರಿ’ – ಎನ್ನುವ ನೈತಿಕತೆಯನ್ನು ಜೀವಂತವಾಗಿ ತರುವ ಪ್ರಮುಖ ಬ್ರಾಂಡ್ ಅನುಭವಗಳಾಗಿವೆ. ಈ ವರ್ಷ, ಪ್ಲೇ ಫಾರ್ ಎ ಕಾಸ್ ಎರಡು ಅನನ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಟ್ರೀ ಪ್ಲಾಂಟೇಶನ್ ಮತ್ತು ಪರಿಸರ-ಪುನರುತ್ಪಾದನೆಯ ಕಾರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಯುವಕರೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ದೃಢವಾಗಿ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 2022 ರ ಭೂಮಿಯ ದಿನ ದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ಒಂದು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಮರಗಳನ್ನು ನೆಡಲು AROH ಫೌಂಡೇಶನ್‍ನೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಬದಲಾವಣೆಯ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ಈ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಪೀಳಿಗೆಗೆ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನೀಡಲು NFT ಗಳಂತಹ ಹೊಸ-ಯುಗದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿಯೇ ಪ್ರಪ್ರಥಮವಾದುದು! ಎನ್‍ಎಫ್‍ಟಿಗಳ ಮೊದಲ ಸೆಟ್ ಕೇವಲ 10 ನಿಮಿಷಗಳೊಳಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗುವ ಮೂಲಕ ನಾವು ಇದಕ್ಕೆ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಉದ್ದಿಶ್ಯಕ್ಕೆ ಬದ್ಧವಾಗಿರುವ ನಾವು ಇಷ್ಟರಲ್ಲೇ 2ನೆ ಎನ್‍ಎಫ್‍ಟಿ ಡ್ರಾಪ್ ಘೋಷಿಸಲಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದರು.

ಈ ಉಪಕ್ರಮದ ಕುರಿತು ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ, AROH ಫೌಂಡೇಶನ್‍ನ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು CEO ಡಾ. ನೀಲಂ ಗುಪ್ತಾ ಹೇಳಿದರು “ಹಿಂದೆಂದೂ ನಾವು ನಮ್ಮ ಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಸೀಗ್ರಾಮ್‍ನ 100 ಪೈಪರ್ಸ್ ನ ‘ಪ್ಲೇ ಫಾರ್ ಎ ಕಾಸ್’ ಜೊತೆಗಿನ ಸಹಯೋಗವು ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಟ್ರೀ ಪ್ಲಾಂಟೇಶನ್ ಡ್ರೈವ್‍ನೊಂದಿಗೆ ಪರಿಸರ ಸಂರಕ್ಷಣೆಯತ್ತ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಒಂದು ಪರಿಪೂರ್ಣ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ನಾವು ಭವಿಷ್ಯದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಇಂದಿನ ಯುವ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಸಂದೇಶವು ತಲುಪುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು NFT ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. “

ನಿಮ್ಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಅವಕಾಶ ಇಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು #BeRememberedForGood!
https://ngagen.com/100pipers ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು 22ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್‍ನಿಂದ `ನೌ ಫಂಡಿಂಗ್ ಟುಮಾರೊ’ NFT ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ.
ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಇನ್ಸ್‍ಟಾಗ್ರಾಮ್ @100pipersindia ದಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *